Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
Thời gian xe tắc-xi đó đi là:
92 : 92 = 1 (giờ)
Đáp số: 1 giờ.
Chúc bạn học tốt.
😁😁😁
TL:
Xe taxi đi hết số thời gian là:
290 : 40 = 7,25 (giờ)
Đổi: 7,25 giờ = 7 giờ 15 phút.
Đáp số: 7 giờ 15 phút.
HT
xe taxi đó đi hết quãng đường 57,75 km trong:
57,75:77=0,75(h)
đáp số:0,75 h
xe đi hết $456$ trong số thời gian là :
$456:96=4,75(h)$
$=4 giờ $45phút
xe taxi đó đi hết quãng đường 57,75 km trong:
57,75:77=0,75(h)
đáp số:0,75 h
xe taxi đó đi hết quãng đường 167,75 km trong số h là
167,75: 61 =2,75(giờ)

Tính chu vi và diện tích của hình tròn có bán kính 4cm
xe taxi đó đi hết quãng đường 446,25km trong
\(446,25:85=5,25h\)
hỏi hoài vậy áp dụng công thức tự tính đi
XE TAXI ĐÓ ĐI HẾT QUÃNG ĐƯỜNG TRONG SỐ THỜI GIAN LÀ: 446,25:85=5,25 ( GIỜ ) ĐÁP SỐ: 5,25 GIỜ => HOK TOT!
Xe taxi đó đi hết quãng đường 446,25km trong: ...
446,25 : 85 = 5,25 (giờ)
Đáp số: 5,25 giờ.